BatdongsanDaiPhu

BẤT ĐỘNG SẢN ĐẠI PHÚ chuyên tư vấn mua bán - cho thuê - chuyển nhượng tất cả các dự án căn hộ, chung cư, nhà phố, biệt thự, đất nền thuộc khu vực Thành Phố Hồ Chí Minh( đặc biệt chuyên tư vấn các dự án nghỉ dưỡng - Condotel thuộc tập đoàn Vingroup ).


Website https://dichvu-batdongsan.com

Địa chỉ: 208 Nguyễn Hữu Cảnh, Vinhomes Tân Cảng, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Mail: dichvubatdongsandaiphu@gmail.com

Sđt 0908 613 555
Birthday
Mar 15, 1999 (Age: 23)
Website
https://dichvu-batdongsan.com
Location
208 Nguyễn Hữu Cảnh, Vinhomes Tân Cảng, Bình Thạnh
Real Name
Bat dong san Dai Phu

Contact

Twitter
bdsdaiphu
Top